Search

शिक्रापूर,पुणे : राष्टवादीचे अध्यक्ष शरद पवार माजी उपमुख्यमंञी अजित पवार यांचे विचार व पक्षाची ध्येयधोरणे तळागाळापर्यंत पोहचवणार – विशाल गायकवाड

402
            शिक्रापूर,पुणे : शिरूर तालुक्यातील शिक्रापूर (मलठण फाटा) येथील युवक कार्यकर्ता विशाल पोपटराव गायकवाड यांची शिरुर तालुका राष्टवादी युवक काँग्रेस पक्षाच्या उपाध्यक्षपदी निवड झाली. न्हावरे येथे झालेल्या युवक राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या मेळाव्यात गायकवाड यांची निवड झाली.त्यांच्या या निवडीने शिक्रापूर व परिसरातुन  त्यांचे अभिनंदन होत आहे. महाराष्ट्र प्रदेश राष्टवादी युवक काँग्रेसचे अध्यक्ष संग्राम कोते यांच्या हस्ते हे नियुक्ती पञ देण्यात आले. यावेळी पुणे जिल्हा अध्यक्ष प्रदिप गारटकर, शिरुर हवेलीचे माजी आमदार अशोक पवार, जिल्हा राष्टवादीचे अध्यक्ष सचिन घोटकुल, शिरुर तालुका राष्ट्रवादी युवक काँग्रेसचे अध्यक्ष  सागरराजे निंबाळकर व अन्य पदाधिकारी उपस्थित होते. पक्षवाढीसाठी तालुक्यात जोमाने काम करणार असुन युवकांची भरभक्कम फळी उभारणार असल्याचे गायकवाड यानी सा.समाजशील व न्युज नेटवर्कशी बोलताना सांगितले.
– प्रतिनिधी,राजाराम गायकवाड,(सा.समाजशील, न्युज नेटवर्क,शिक्रापूर)  Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *